Lễ truy điệu đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng.
(26/07/2024)
Trong niềm xúc động, tiếc thương sâu sắc, cùng với cả nước, tại huyện Yên Định đồng chí Vũ Ngọc Thưởng, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, HĐND, UBND huyện; Ủy ban Mặt trận Tổ quốc huyện, các ban, ngành, đoàn thể, cán bộ, chiến sĩ...
Yên Định treo cờ rủ tưởng nhớ Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng.
(24/07/2024)
Theo thông cáo đặc biệt của Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam, Quốc hội nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam, Chủ tịch nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam, Chính phủ nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam, Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam, Đồng chí Nguyễn Phú...